జీఏ2 పిక్చ‌ర్స్ – యూవీ క్రియేష‌న్స్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ నెం 4 టైటిల్ “ప‌క్కా క‌మ‌ర్షీయ‌ల్” I

మ్యాచో హీరో గోపీచంద్ – అల్లు అరవింద్-సక్సెస్ ఫుల్ ద‌ర్శ‌కుడు మారుతి – బ‌న్నీవాసు కాంబినేష‌న్ లో జీఏ2 పిక్చ‌ర్స్ – యూవీ క్రియేష‌న్స్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ నెం 4 టైటిల్ “ప‌క్కా క‌మ‌ర్షీయ‌ల్”
ప్ర‌తిరోజు పండ‌గే వంటి బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ స‌క్సెస్ త‌రువాత విల‌క్ష‌ణ ద‌ర్శ‌కుడు మారుతి చేయ‌బోయే సినిమా పై అంతటా ఆస‌క్తి నెల‌కొన్న సంగ‌తి తెలిసిందే, ఆ ఉత్కంఠ‌కి తెర దించుతూ ఇటీవ‌లే మెగా ప్రొడ్యూస‌ర్ అల్లు అరవింద్ గారి స‌మ‌ర్ప‌ణ‌లో స‌క్సెస్ ఫుల్ బ్యాన‌ర్లుగా అంద‌రి మ‌న్న‌న‌లు అందుకుంటూ మందుకు సాగ‌తున్న జీఏ2 పిక్చ‌ర్స్ – యూవీ క్రియేష‌న్స్ క‌లిసి మోస్ట్ స‌క్సెస్ ఫుల్ ప్రొడ్యూస‌ర్ బ‌న్నీవాసు నిర్మాత‌గా మ్యాచో హీరో గోపీచంద్ తో ఓ సినిమాను ఎనౌన్స్ చేశారు ద‌ర్శ‌కుడు మారుతి. ఈ ప్ర‌క‌ట‌ణకు అటు ఇండ‌స్ట్రీ వ‌ర్గాల నుంచి ఇటు సాధ‌ర‌ణ వ‌రుకు అంతటా అనూహ్య‌మైన స్పంద‌న ల‌భించ‌డం విశేషం. ఇదే రీతిన ఈ ప్రాజెక్ట్ కు సంబంధించిన కొన్ని కీల‌క ప్ర‌క‌ట‌ణ‌ల‌ను సైతం ద‌ర్శ‌కుడు మారుతి త‌న‌దైన శైలిలో విడుద‌ల చేస్తూ వచ్చారు. ఈ చిత్ర విడుదల తేదీని కార్టూన్ క్యారకేచ‌ర్లు వాడుతూ వినూత్నంగా ప్ర‌క‌టించ‌డం కూడా అంద‌ర్నీ ఆక‌ట్టుకుంది. ఈ నేప‌థ్యంలో ఈ చిత్రానికి ప‌క్కా క‌మ‌ర్షీయ‌ల్ అనే టైటిల్ ని ప్ర‌క‌టించి, టైటిల్ లుక్ ని విడుద‌ల చేశారు. ఈ సినిమాతో ముచ్చ‌ట‌గా మూడోసారి జీఏ2 పిక్చ‌ర్స్ – యూవీ క్రియేష‌న్స్ – బ‌న్నీవాసు – మారుతి కాంబినేష‌న్ సెట్ అయింది. గ‌తంలో ఈ బ్యాన‌ర్స్ ద్వారానే ద‌ర్శ‌కుడు మారుతి భ‌లేభ‌లే మ‌గాడివోయ్, ప్ర‌తిరోజు పండ‌గే వంటి బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్స్ అందించారు. స‌క్సెస్ ఫుల్ ప్రొడ్యూస‌ర్స్ బ‌న్నీ వాసు ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ప్రతిష్టాత్మక నిర్మాణ సంస్థలు జి ఏ2 పిక్చర్స్, యూ వి క్రియేషన్స్ లో భలే భలే మగాడివోయ్, టాక్సీవాల, ప్రతిరోజు పండుగ తో హాట్ట్రిక్ రాగా ఇప్పుడు డబల్ హాట్ట్రిక్ కి శ్రీకారం చుడుతూ గోపిచంద్ 29వ సినిమాగా, మారుతి 10వ సినిమాగా ప‌క్కా క‌మ‌ర్షీయ‌ల్ అక్టోబ‌ర్ 1న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకి రాబోతుంది, ఈ చిత్రానికి జ‌కేస్ బీజాయ్ సంగీతాన్ని అందిస్తున్నారు, ఎస్ కే ఎన్ సహ నిర్మాత‌. మార్చి 5 నుంచి ప‌క్కా క‌మ‌ర్షీయ‌ల్ షూట్ మొద‌ల‌వ్వ‌బోతుంది, ఇందులో హీరోయిన్ ఎవ‌ర‌నే విష‌యాన్ని త్వ‌ర‌లోనే అధికారిక ప్ర‌క‌ట‌ణ రానుంది.
హీరో – గోపీచంద్
 
స‌మ‌ర్ప‌ణ – అల్లు అరవింద్
బ్యాన‌ర్ – జీఏ2పిక్చ‌ర్స్, యూవీక్రియేష‌న్స్
నిర్మాత‌ – బ‌న్నీవాసు
ఆర్ట్ – ర‌వీంద్ర‌
పీఆర్ఓ – ఏలూరు శ్రీను, మేఘ‌శ్యామ్
మ్యూజిక్ – జ‌కేస్ బీజాయ్
సినిమాటోగ్ర‌ఫి – క‌ర‌మ్ చావ్ల
ఎడిటింగ్ – ఎస్ పి ఉద్భవ్
స‌హ నిర్మాత – ఎస్ కే ఎన్
ద‌ర్శ‌కుడు – మారుతి

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *