*సత్యస్ ఫిల్మ్ అకాడమీలో సర్టిఫికేషన్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ గాలా*

*సత్యస్ ఫిల్మ్ అకాడమీలో సర్టిఫికేషన్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ గాలా*

సత్యాస్ ఫిల్మ్ అకాడమీ ప్రతిభావంతులైన విద్యార్థుల acting కోర్స్ కంప్లిషన్ సత్కరిస్తూ తన సర్టిఫికేషన్ డిస్త్రుభూషణ్ కార్యక్రమాన్ని సగర్వంగా నిర్వహించింది. ఈ కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిథి, బేబీ చిత్ర దర్శకుడు సాయి రాజేష్ నీలం గారు హాజరయ్యారు.

ఈ వేడుకకు ఓసీ మూవీ డైరెక్టర్ విష్ణు బొంపల్లి, నటుడు హరీష్ బొంపల్లి సహా సినీ రంగానికి చెందిన సినీ డ్యాన్స్ డైరెక్టర్లు ప్రముఖులు హాజరయ్యారు. ఈ కార్యక్రమానికి విశిష్ట అతిథిగా ఫిలిం ఆర్టిస్ట్ కోటి గారు కూడా హాజరయ్యారు.

ఈ కార్యక్రమంలో నటీమణులు సౌమ్య మరియు శైలజ కూడా పాల్గొన్నారు

సత్యాస్ ఫిల్మ్ అకాడమీ, యాక్టింగ్ కోర్స్, డైరెక్షన్, సినిమాటోగ్రఫీ, స్క్రిప్ట్ రైటింగ్, ఫిట్నెస్ క్లాస్స్ మరియు డ్యాన్స్‌లలో అడ్వాన్స్డ్ కోర్సులను *అందించడంలో ముందుంది. సత్యస్ ఫిలిం అకాడమీలో విద్యార్థులు తమ అంకితభావానికి మరియు కృషికి ప్రతీకగా సర్టిఫికెట్ అందజేశారు.*

ఈ కార్యక్రమాన్ని విజయవంతం చేసిన ప్రముఖులు, అతిథులు మరియు హాజరైన వారందరికీ సత్యాస్ ఫిల్మ్ అకాడమీ సీఈఓ సత్య మాస్టర్ గారు మరియు టీం కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తోంది. సత్యాస్ ఫిల్మ్ అకాడమీ సినిమా విద్యలో శ్రేష్ఠత కోసం ప్రయత్నిస్తూనే ఉంది, చిత్ర పరిశ్రమలో తదుపరి తరం సృజనాత్మక మనస్సులను ప్రోత్సహిస్తుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *